Musamman Canja Socket Metal Stamping Electric Component

Takaitaccen Bayani:

Tambarin ƙarfe ya haɗa da dabaru iri-iri na ƙirƙira ƙarfe da ake amfani da su don juyar da takardar ƙarafa zuwa siffar da ake so.Ya haɗa da matakai kamar huda, lankwasawa, naushi, blanking, da sauran ayyukan ƙirƙira da yawa.Abubuwan tsarin tsaro da hadaddun na'urori sun dogara da sassa masu hatimin ƙarfe da aka kafa daga kayan inganci don yin dogon lokaci.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

bayanin samfurin

"Wall Switch" yana nufin wutar lantarki da aka sanya a bango, wanda ake amfani da shi don kunnawa da kashe kewaye da sarrafa hasken wuta.A cikin kunkuntar ma'ana, samfuran lantarki yawanci suna magana ne kawai ga maɓalli da kwasfa a cikin ginin wutar lantarki.Shahararren suna sauya bango: Canjin fitilar sarrafawa.Socket, wanda kuma aka sani da soket ɗin wuta.Dangane da yanayin farawa na sauyawa, an raba shi zuwa maɓallin kebul, jujjuyawar jujjuyawar, juyawa mai juyawa, maɓallin maɓalli da maɓallin gani.Maɓallin taɓawa.Bisa ga yanayin haɗin maɓalli, an raba shi zuwa maɓallin sarrafawa guda ɗaya, maɓallin sarrafawa biyu, bipolar (hanyar biyu) maɓallin sarrafawa biyu da sauransu.

Socket ita ce wurin zama da za a iya toshe ta tare da haɗin kai ɗaya ko fiye, ta inda za a iya shigar da wayoyi daban-daban.Wannan yana sauƙaƙa haɗawa da sauran da'irori.Ta hanyar haɗin kai da yankewa tsakanin kewayawa da sassan jan karfe, haɗin da kuma cire haɗin wannan ɓangaren na kewaye za a iya samu a ƙarshe.Hakanan akwai nau'ikan kwasfa daban-daban.Socket-outlet, kayan haɗi na lantarki tare da filogi da aka ƙera don dacewa da fil na filogi kuma an sanye shi da tasha don haɗa kebul mai sassauƙa.Kafaffen soket-kanti, soket da ake amfani da shi don haɗawa da kafaffen cabling.Socket-outlet mai ɗaukar nauyi, soket wanda aka yi nufin haɗa shi ko haɗa shi tare da kebul mai sassauƙa kuma ana iya motsawa daga wuri guda zuwa wani lokacin da aka haɗa shi da wutar lantarki.Matsakaicin soket-kanti, haɗe-haɗe na kwasfa biyu ko fiye.Socket-outlet don kayan aiki, soket da aka nufa don sanyawa a ciki ko gyarawa ga na'urar lantarki.Filogi mai iya sakewa ko Mabuɗin yuwuwar ƙwanƙwasa-kanti, na'urorin haɗi na lantarki waɗanda zasu iya maye gurbin igiyoyi masu sassauƙa.Filogi mara sakewa ko maras iya sakewa, bayan an haɗa shi da haɗa shi da masana'antun na'urorin haɗi na lantarki, na'urorin haɗi na lantarki an haɗa su da tsari tare da kebul mai sassauƙa.

Ka'idojin canza bango da soket sun bambanta a kasashe daban-daban.SOOT ya himmatu wajen samar da na'urorin hatimi don sauya bango da soket fiye da shekaru 20, yana ba da kayan haɗi na musamman don nau'ikan maɓallan soket a kasuwa.Kyawawan samfurori suna buƙatar haɗuwa da kayan haɗi masu inganci.

ƙayyadaddun samfur

Sunan Abu karfe stamping sassa
Kayan abu Carbon karfe, M karfe, SPCC, Bakin karfe, jan jan karfe, tagulla, phosphor jan karfe, beryllium tagulla, da sauran karfe abu
Kauri 0.1mm-5mm
Ƙayyadaddun bayanai Musamman, Dangane da zane-zane da samfuran ku
Babban Madaidaici +/-0.05mm
Maganin saman Rufe foda
Anodic oxidation

Sanya nickel
Tin plating,

Zinc plating,

Azurfa plating
Cu plating da dai sauransu

Kerawa Stamping/Yanke Laser/Hukunci/Lankwasawa/Welding/Sauran
Fayil Zane 2D:DWG,DXF da dai sauransu
3D: IGS, MATAKI, STP.ETC
Takaddun shaida ISO SGS

Gudun samarwa

aikace-aikace

aikace-aikace

aikace-aikace

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka

    da